Tình trạng:
Quạt năng lượng mặt trời JD-V218. Màu trắng. Lồng quạt bằng kim loại. Có cổng sạc USB. Có điều khiển từ xa. Tặng kèm bộ sạc điện 5V/10A. Thời gian sủ dụng 6-12 tiếng. Dung lượng pin 18.000mAh. Bảo hành: 01 năm
Mã sản phẩm:
Thương hiệu:
Giá :
Để tận hưởng sự mát mẻ và tiện ích ngay cả khi mất điện hoặc những nơi không có điện lưới, quạt năng lượng mặt trời JD-V218 là một lựa chọn cho bạn. Thiết bị sử dụng năng lượng mặt trời để nạp điện, có thể sạc điện nếu cần.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | JD-V218 |
| Màu sản phẩm | Trắng |
| Tính năng | Quạt 4 cấp gió, có đèn ngủ, đèn đuỗi muỗi, có sạc USB, điều khiển từ xa |
| Thời gian sử dụng | 6-12 giờ |
| Chất liệu | Nhựa + Kim loại |
| Kích thước quạt | đường kính 450mm |
| Kích thước tấm pin | 350 x 430mm |
| Điện áp tấm pin | 10V / 20W |
| Dung lượng pin | 18.000mAh |
| Thời gian sạc | 6-8h nắng |
| Bộ sản phẩm gồm | Quạt, tấm pin solar, điều khiển từ xa, adapter sạc điện 220V, khung kim loại chữ U gắn tấm pin solar |
| Bảo hành | 1 năm |