Tình trạng:
Đèn trụ cổng năng lượng mặt trời, công suất 4W. Thân đèn bằng nhôm. Kích thước 250x250x300mm. Chống nước IP65. Thời gian chiếu sáng 8-12 tiếng. Dung lượng pin 2400mAh. Bảo hành: 01 năm
Mã sản phẩm:
Thương hiệu:
Giá :
Đèn trụ cổng NT-250C có kiểu dáng nhỏ gọn, thẩm mỹ, dễ dàng di chuyển và lắp đặt. Không cần thiết kế, thi công hệ thống điện phức tạp cho trụ cổng. An toàn trong quá trình lắp đặt và sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | NT-250C |
| Công suất | 4W |
| Chip Led | SMD - 28 Led |
| Thời gian chiếu sáng | 8-12 giờ |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Chống nước | IP65 |
| Kích thước đèn | 250x250x300mm |
| Kích thước tấm pin | 125x125mm |
| Điện áp tấm pin | |
| Dung lượng pin | 2.400mAh |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + phụ kiện |
| Bảo hành | 1 năm |