Tình trạng:
Đèn năng lượng mặt trời, công suất 300W. Thân đèn bằng nhôm nguyên khối. Chống nước IP67. Thời gian chiếu sáng 10-12 tiếng. Dung lượng pin 42.000mAh. Bảo hành: 02 năm
Mã sản phẩm:
Thương hiệu:
Giá :
Trong cuộc sống hiện nay, nhu cầu chiếu sáng ngày càng cao, đặc biệt là ở những khu vực ngoại thành, nông thôn. Đây là lý do đèn pha led năng lượng mặt trời NT-SF300 ra đời. Đây là sản phẩm được nhiều khách hàng ưa chuộng và lựa chọn nhờ vào thiết kế nhôm nguyên khối, chắc chắn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | NT-SF300 |
| Công suất | 300W |
| Chip Led | SMD 5730 - 780 Led |
| Thời gian chiếu sáng | 10-12 giờ |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm nguyên khối sơn tĩnh điện có phay rãnh tản nhiệt |
| Chống nước | IP67 |
| Kích thước đèn | 395x310x90mm |
| Kích thước tấm pin | 350x700x17mm |
| Điện áp tấm pin | 6V/35W, tuổi thọ 10-12 năm |
| Dung lượng pin | 42.000mAh |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Bộ sản phẩm gồm | Tấm pin Solar, khung gắn chữ U, đèn và remote |
| Bảo hành | 2 năm |