Tình trạng:
Đèn pha Led JD-8300L, công suất 300W. Thân đèn bằng nhôm nguyên khối. Chống nước IP67. Thời gian chiếu sáng 10-12 giờ. Dung lượng pin 40.000mAh. Bảo hành 02 năm.
Mã sản phẩm:
Thương hiệu:
Giá :
Đèn pha led năng lượng mặt trời JD-8300L, công suất 300W là một trong những mẫu đèn pha đáng mua của Jindian. Đèn pha led năng lượng mặt trời JD-8300L hội tụ đầy đủ các yếu tố như: thiết kế chắc chắn, có báo dung lượng pin, chip led SMD tiết kiệm năng lượng, tấm pin mặt trời lớn. Có thể nói đèn pha led năng lượng mặt trời này phù hợp với nhiều phân khúc khách hàng. Ngoài ra, đèn pha led năng lượng mặt trời Jindian có nhiều mức công suất cùng mức giá để người dùng lựa chọn. Chi tiết hơn về sản phẩm, mới bạn đọc thông số kỹ thuật bên dưới
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | JD-8300L |
| Công suất | 300W |
| Chip Led | SMD - 696Led |
| Thời gian chiếu sáng | 10-12 giờ |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm nguyên khối sơn tĩnh điện có rãnh tản nhiệt |
| Chống nước | IP67 |
| Kích thước đèn | 365x415x90mm |
| Kích thước tấm pin | 720x420x17mm |
| Điện áp tấm pin | 6V/55W, tuổi thọ 10-12 năm |
| Dung lượng pin | 40.000mAh |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Bộ sản phẩm gồm | Tấm pin solar, khung gắn chữ U, đèn và remote |
| Bảo hành | 2 năm |