Tình trạng:
Đèn đường năng lượng mặt trời kiểu liền thể, công suất 400W. Thân đèn ABS. Chống nước IP65. Thời gian chiếu sáng 10-12 tiếng. Có cảm biến phát hiện chuyển động. Dung lượng pin 18.000mAh. Bảo hành: 01 năm
Mã sản phẩm:
Thương hiệu:
Giá :
Trong cuộc sống hiện nay, nhu cầu chiếu sáng ngày càng cao, đặc biệt là ở những khu vực ngoại thành, nông thôn. Đây là lý do đèn đường năng lượng mặt trời kiểu liền thể JD-9400 ra đời. Đây là sản phẩm được nhiều khách hàng ưa chuộng và lựa chọn nhờ vào thiết kế hiện đại, chắc chắn và lắp đặt đơn giản
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mã sản phẩm | JD-9400 |
| Công suất | 400W |
| Chip Led | SMD 5730 công suất cao - 6528 Led |
| Thời gian chiếu sáng | 10-12 giờ |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa ABS + Kính cường lực |
| Chống nước | IP65 |
| Kích thước đèn | 640 x 265mm |
| Kích thước tấm pin | mm |
| Điện áp tấm pin | |
| Dung lượng pin | 18.000mAh |
| Thời gian sạc | |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn tích hợp tấm pin, cần gắn đèn và remote |
| Bảo hành | 1 năm |